"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอขอบพระคุณพี่ๆทุกท่านนะค่ะ ที่ไว้ใจให้เราเป็นสื่อกลางในการดูแลรถของท่าน ^__^
คุณลินดา  TOYOTA VIOS 2002
คุณน้ำค้าง  TOYOTA VIOS 2013
คุณอัศวิน    MAZDA 2 (2012) :)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผ่อนได้ไม่ต้องใช้บัตรเครดิต 10-12 เดือนค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอขอบพระคุณพี่ๆทุกท่านนะค่ะ ที่ไว้ใจให้เราเป็นสื่อกลางในการดูแลรถของท่าน ^__^
กรุงเทพ วิริยะ สินมั่นคง ฯลฯ ไม่มีบัตรผ่อนได้10เดือน พิเศษลด 10% ฟรี Power bank

ประกันภัย รวดเร็ว ฉับไว จริงใจให้บริการค่ะ

คุณธนาวัลย์  SUZUKI SWIFT 2013 เมืองไทยประกันภัย
คุณทชกร  MITSUBISHI TRITON  เมืองไทยประกันภัย
คุณปิยาพัทธ์ TOYOTA VIOS 2012  วิริยะประกันภัย

May this Christmas shine with moments of love, laughter and friendliness
and may the coming year bring you contentment and joy.
Have a Merry Christmas.

ขอให้คริสต์มาสนี้ส่องประกายไปด้วยความรัก เสียงหัวเราะ และมิตรภาพ
และขอให้ปีที่กำลังจะมาถึง นำพาความสุขและความสบายใจมาให้คุณ
สุขสันต์วันคริสต์มาส

คุณบูรพา MAZDA2 วิริยะประกันภัย
คุณอภิสิทธิ์  Chevrolet Colorado   เมืองไทยประกันภัย
คุณสิทธิพงษ์ TOYOTA VIOS 2012  เจ้าพระยาประกันภัย

ขอให้พรจากเราอำนวยให้ท่านรุ่มรวยไปด้วยสุขภาพที่แข็งแรง และมีความสุขอย่างล้นเหลือในปีที่กำลังมาถึงนี้ ด้วยความปรารถนาดีในเทศกาลแห่งความสุขและวันปีใหม่ที่กำลังจะมาถึง สวัสดีปีใหม่ !
เดินทางโดยสวัสดิภาพนะค่ะ

ด้วยความปรารถนาดีจากบริษัท JAY INSURANCE ...

ขอให้พรจากเราอำนวยให้ท่านรุ่มรวยไปด้วยสุขภาพที่แข็งแรง และมีความสุขอย่างล้นเหลือในปีที่กำลังมาถึงนี้ ด้วยความปรารถนาดีในเทศกาลแห่งความสุขและวันปีใหม่ที่กำลังจะมาถึง สวัสดีปีใหม่ !
เดินทางโดยสวัสดิภาพนะค่ะ

ด้วยความปรารถนาดีจากบริษัท JAY INSURANCE ...  8)

ยินดีต้อนรับและให้คำปรึกษาด้านประกันภัยแก้ลูกค้าทุกท่านค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host