"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขัดสีรถแล้วสีมันด้าน

ผมเอาแว็กยี่ห้อ......ขัดรถ สรุปสีรถหม่นออกด้านๆไม่เงาเหมือนเดิม

ถ้าเอาไปล้าง+เคลือบสี จะหายไหมครับ

แชร์ประสบการณ์ผมที เครียดเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเอาแว็กยี่ห้อ......ขัดรถ สรุปสีรถหม่นออกด้านๆไม่เงา ...
Lnwclassic โพสต์เมื่อ 3/9/2015 12:56

ล้าง+ขัดเคลือบ หายครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมากครับพี่...เดี่ยวไปจัดสักหน่อยครับ^^

ล้าง ขัดเคลือบประมาณ เท่าไหร่ครับ...ผมไปถามมา2000 บาท แพงไไปไหมครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host