"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หากรองเปลือย City2012

รบกวนพี่ๆ ช่วยชี้เป้าหรือแนะนำร้านที่ขายกรองเปลือย+ท่อ Intake แบบนี้หน่อยครับ อยากได้ หาไม่มีเลย

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มองไม่เห็นรูปคร้าบ
เลยไม่รู้จะช่วยยังไง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รบกวนพี่ๆ ช่วยชี้เป้าหรือแนะนำร้านที่ขายกรองเปลือย+ ...
foreverjuk โพสต์เมื่อ 3/9/2015 10:29

รูปไม่ขึ้นครับ ถ้าให้เดา เป็นท่อกรองอากาศแบบนี้ใช่ไหม

ขออนุญาติยืมภาพจากพี่เรย์นะครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

อ้าว...รูปไม่ขึ้นเหรอครับ เวลาผมเข้ามาดูมันเห็นนะครับ งั้นลองอัพใหม่ ไม่รู้จะเห็นหรือป่าวนะ

ถ้าไม่เห็นก็ตามลิงค์นี้ครับ http://www.newcitythailand.com/bbs/thread-40507-1-1.html
โทรไปถามแกแล้ว แกบอกไม่ได้ขายแล้ว

อ้าว...รูปไม่ขึ้นเหรอครับ เวลาผมเข้ามาดูมันเห็นนะครั ...
foreverjuk โพสต์เมื่อ 4/9/2015 17:44

รูปอันนี้เห็นแล้ว ก็คล้ายๆรูปของพี่เรย์ที่เอาลงไว้

ขออนุญาติยืมรูปจากพี่เรย์นะครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

รูปอันนี้เห็นแล้ว ก็คล้ายๆรูปของพี่เรย์ที่เอาลงไว ...
SoDaZaaaaa โพสต์เมื่อ 5/9/2015 08:22

ก็ไม่คล้ายนะครับ ของพี่เรย์มันม้วนกลับไปอยู่แถวๆตำแหน่งเดิม แต่ที่ผมอย่ากได้ให้หัวกรองมาอยู่ข้างหน้าอะครับ

ตอบกลับ 6# foreverjuk

เชื่อมสั่งร้านทำเลยครับ...เชื่อมสเเตลเลสก็ได้เกร็ดสวย ถ้างบเยอะก็จัด Titanium.หล่อสุดไปครับ..
ลองดู..YS Racing.ครับ

ตอบกลับ 7# snowwhit
ขอบคุณครับ พอดีต่างจังหวัดหาร้านทำยาก เลยอยากหาของที่มันสำเร็จรูปเลย แต่หายากมาก

ก็ไม่คล้ายนะครับ ของพี่เรย์มันม้วนกลับไปอยู่แถวๆตำ ...
foreverjuk โพสต์เมื่อ 5/9/2015 11:20

ติดต่อพี่เรย์ได้ครับ แก่ทำให้ได้จะเอาแบบไหน

ตอบกลับ 9# SoDaZaaaaa
ขอบคุณครับ เดี่ยวลองถามพี่แกก่อน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host