"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

โฆษณามันเยอะไปไหมครับ

รำคาญโฆษณา มากครับ ไม่ทราบว่าจะต้องตามไปทุกกระทู้เลยเหรอครับ เอาแค่หน้าเว็บเพจหน้าแรกก็คงจะพอนะครับ
เปิดมาก็เจอเลย ทุกกระทู้ ทุกหน้าที่มีการเปลี่ยน ถ้าคลับนี้มีไว้เพื่อเพื่อนสมาชิก ก็ให้มันน้อย ๆ ลงบ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พอลงปุ๊บก็ตามมาปั๊บเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host