"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถาม เรื่อง ยาง ครับ (ขอบ17)

To.All

ผมใส่ ขอบ 17 ตั้งใจจะ เลือก 205-45-17 เหมือนเดิม แต่อยากเปลี่ยนยี่ห้อครับ
ไม่ทราบว่า มีท่านใดพอจะแนะนำให้ได้บ้างครับ

1.  ผมขับรถเร็วครับ (อยู่ต่างจังหวัด)
  2.  ถนนค่อนข้าง มีโค้งเยอะ และถ้าฝนตกจะมีน้ำขัง(ผมติดค้ำโช๊ครอบคันแล้ว)
  3.  อยากได้ ยางที่เงียบๆ ครับ
  4.  อยากได้ ยางที่ทน เพราะผมไม่ค่อยได้วิ่งบ่อย 3 ปี เพิ่ง 36,000 โล ครับ

รบกวนด้วยน่ะครับ ตอนนี้ ยางผมบวมอยู่ แต่ยังตัดสินใจไม่ได้เลย  ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่น้อง ....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ส่วนตัวผมเชียร์ Michelin Pilot Sport 3 ครับ ใช้มาตอนนี้50000โลแล้วครับ ไม่ผิดหวังครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host