"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าตัวที่ถอดมาเป็นแท่งกลมๆ สีเงินๆ น่าจะเป็น ดายเออร์ ถ้าถอดตัวนั้น น่าจะต้องแว็คและอัดน้ำยาแอร์+น้ำมันคอมใหม่แน่ๆครับ ถือโอกาสล้างตู้ไปเลยดีกว่า เพราะไหนๆก็ถอดแล้ว แต่ประเด็นคือแอร์ไม่ค่อยเย็น ช่างไล่ระบบยังไงนี่หละ ถึงได้ไปถอดตัวนั้นออกมา ถ้าน้ำยาน้อย เอาเกจวัดก็น่าจะรู้แล้วอ่ะครับ เติมน้ำยาหรือจะน้ำมันคอมด้วยก็ว่ากันไป อันนี้คือเท่าที่ทำแอร์มา 3 - 4 ครั้ง นั่งดูนั่งถามช่างไปเรื่อยๆ อ่ะนะครับ ผิดถูกยังไงหาช่างเฉพาะทางดีที่สุดเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host