"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอสอบถามเรื่องการติด Smart Key ครับ

ผมใช้รถ Honda City 2010 อยู่ครับ พอดีเห็นรถมาใหม่ๆ จะเป็นระบบล็อคแบบ Smart Key และไม่ต้องไขกุจแจ กดปุ่ม Start แล้วเครื่องติดเลย แต่รถผมยังใช้กุจแจในการไขเพื่อสตาร์ทรถครับ ที่ต้องการถามคือ...
1.ถ้าผมอยากติดตัว Smart Key จะทำได้ไหมครับ รถเป็น Honda City 2010
2.ถ้าติด Smart Key แล้ว จะมี่ผลกระทบใดๆเกี่ยวกับตัวรถไหมครับ
3.ถ้าติดได้ สามารถติดที่ไหนได้บ้าง หรือที่ศูนย์ Honda สามารถทำได้ไหมครับ
4.ราคาโดยประมาณเท่าไรครับ
5.ติดตั้งตรงรูกุจแจเลยได้ไหม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host