"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รถ honda city2003 ลงน้ำแล้วเสียงดัง ที่บริเวนล้อขวา ช่วยด้วยครับ

รถ honda city2003 ลงน้ำแล้วเสียงดัง ที่บริเวนล้อขวา จะดังฉะเพราะตอนลงน้ำ หรือฝน ตกหนัก เสียงจะเหมือน
อะไรตีกันที่ล้อ ขวาหน้า เป็นอยู่ล้อเดียวครับ บางทีก็เหมือนเสียงน้ำเดือดแรงๆ เคยลองให้ช่างเช็คดู เขาก็บอกว่าไม่มีอะไร ไม่มีตัวไหนเสีย ผมกังวลมาก ไม่รู้ว่าดัง ได้ไง มีท่านใหนเคยเป็นช่วยบอกผมที่ผมจะได้ซ่อม ถูกจุดครับ
ถ้าวิ่งปรกติไม่ลงน้ำไม่เป็นครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แผ่นพลาสติกใต้ห้องเครื่องด้านขวา กิ๊บหลุดไม่ก็ขาด มันกระพรือครับ ไม่ต้องกังวลรถผมก็เป็น city2003 idsi ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host