"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เกียร์AUTO ของฮอนด้าซิตี้2012 ใช้น้ำมันเกียร์แบบไหนครับ

เกียร์AUTO ของฮอนด้าซิตี้2012 ใช้น้ำมันเกียร์แบบไหนครับ ใช่ ATF-DW-1 หรือป่าวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ เพราะทุกครั้งที่เปลี่ยน ก็ใช้ของศูนย์ครับ
หลายคนที่ใช้ยี่ห้ออื่น มักชอบบ่นว่าเกียร์หอนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ เพราะทุกครั้งที่เปลี่ยน ก็ใช้ของศูนย์ครับ
หลายคนที่ใช้ยี่ห้ออื่น มักชอบบ่นว่าเกียร์หอนครับ

ที่ผมสงสัยเพราะว่าในคู่มือได้แนะนำให้ใช้ ATF-Z1
แต่พอเอารถเข้าศูนย์ แล้วดูในใบเสร็จจะเห็นว่าทางศูนย์จะใช้ ATF-DW1
อย่างนี้คู่มือผิด หรือว่าศูนย์ผิดครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ถูกต้องแล้วครับHONDAเลิกผลิตATF-Z1มาผลิดATF-DW1แทนซึ่งดีกว่าเดิมนิดหน่อยคู่มือไม่ได้อัพเดทไม่ต้องกังวลใจไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host