"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/9/2015 11:48 โดย ULTRAMAN_NOI

ผมก็เคยเป็น สาเหาตุมาจาก ยาง ที่ใช้ครับ เคยลองเอาล้อคั่นอื่นมาใส่ไม่เป็นก็ไม่สั่นเหมือนล้อผม

ตอนที่เป็น ปอกกันสั่นก็ใส่ ตั้งศูนย์ถ่วงล้อมาหมดเลยลองเปลี่ยนยาง แม็กเดิม หาย ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host