"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ปัญหาเสียงเข้าห้องโดยสาร

คือเอารถเข้าอู่ถ่ายน้ำมันเครื่อง  80,000 พร้อมเจียจานเบรค ถามช่างใช้เวลานานไหมช่างบอก1ชั่วโมงผมก็ทิ้งรถไว้ให้เสร็จผมก็รีบขับรถเข้าเชียงใหม่ ขับไปมีเสียงลมเข้า ได้ยินเสียงล้อวิ่งกับพื้นถนน รถวิ่งแซงก็ได้ยิน ทุกชนิดแยกออกหมดว่าเป็นรถอะไร พอจอดติดไฟแดงอ้าวได้ยินเสียงคนคุยกันจากนอกรถ เวร รถผมเป็นไรนี้ งง ปกติเสียงไม่เข้าห้องโดยสารเลยนะครับขนาดตะโกนเสียงดังยังไม่ได้ยินเลย  งง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host