"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเกี่ยวกับศูนย์ อมรฮอนด้า

ไม่ทราบว่า ท่านใดเคยได้ใช้บริการของอู่อมรบ้างครับ
การบริการเป็นอย่างไรบ้างครับ
เรื่องการรับประกันการซ่อมดีไหมครับ
ทีแรกว่าจะไปฮอนด้าออเงิน เช็คระยะแล้วเกือบ 60 กิโลเมตรจากที่อยู่
พอมาเจอ อมรฮอนด้า แค่ไม่เกิน 35 กิโลเมตรจากที่อยู่ เลยสนใจ
รบกวนทุกท่านที่เคยใช้บริการ ช่วยแนะนำด้วยครับ (ผมอยู่แถวๆ ลาดกระบัง/หัวตะเข้)

ขอบพระคุณล่วงหน้า สำหรับคำแนะนำ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host