"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเกี่ยวกับศูนย์ อมรฮอนด้า

ไม่ทราบว่า ท่านใดเคยได้ใช้บริการของอู่อมรบ้างครับ
การบริการเป็นอย่างไรบ้างครับ
เรื่องการรับประกันการซ่อมดีไหมครับ
ทีแรกว่าจะไปฮอนด้าออเงิน เช็คระยะแล้วเกือบ 60 กิโลเมตรจากที่อยู่
พอมาเจอ อมรฮอนด้า แค่ไม่เกิน 35 กิโลเมตรจากที่อยู่ เลยสนใจ
รบกวนทุกท่านที่เคยใช้บริการ ช่วยแนะนำด้วยครับ (ผมอยู่แถวๆ ลาดกระบัง/หัวตะเข้)

ขอบพระคุณล่วงหน้า สำหรับคำแนะนำ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ที่ผมชอบคือมีช่างบริการเยอะดี  เราเห็นรถเราตลอดเวลาซ่อม  ถ้าเราไปยืนดู  เรื่องราคาผมก็ว่าปกติน่ะครับเท่ากับศูนย์  บางอย่างอาจจะถูกกว่านิดหน่อย  แต่ก็แล้วแต่ชิ้นส่วนด้วย    ยังไงทางร้านเขาก็แจ้งเราก่อน   ว่าอะไหล่ราคานี้เราจะเปลี่ยนไหม   คือถ้าเราหาร้านได้ถูกกว่า เราก็เลือกไม่เปลี่ยนที่เขาก็ได้    โดยรวมผมว่าเขาบริการดีน่ะครับ

เดี๋ยวนี้อู่อมรฮอนด้ายังบริการดีเหมือนเดิมไหมครับ....ใครเคยใช้บริการมาแล้วแนะนำด้วยครับ
ขอบคุณมากมายครับ

บริการดี ค่าแรงสมเหตุสมผลครับ  ไม่แพง  มีช่างคอยบริการเยอะ  อะไหล้แท้ Honda  ผมเคยไปใช้บริการมารู้สึกถูกใจครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host