"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ควรตั้งได้แล้วครับ  ไปร้านอมรฮอนด้าก็ได้ครับ  750บาท  วิ่งออกพระรามเก้าไปนิดเดียว อยู่เส้นคู่ขนานมอเตอร์เวย์ซอย 3ครับ   ส่วนร้านอื่นๆก็มีครับแต่ผมไม่ทราบราคา   สุดท้ายฝากไว้หนึ่งอย่างคือการตั้งวาวล์ควรตั้งตอนที่เครื่องเย็นต์น่ะครับจะดีที่สุด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host