"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่องต่อสาย HDMI จาก Iphone5 แบบไม่ใช้ App Honda ครับ

สอบถามเรื่องต่อสาย HDMI จาก Iphone5 เข้าหน้าจอหน่อยครับ
ครั้งแรกที่ต่อแบบไม่มี App ของ Honda เพื่อดูแผนที่ ก็ดูได้ปกติครับ แต่ตอนนี้ต้องดึงเบรกมือขึ้นถึงจะเห็นรูปจอไอโฟนที่หน้าจอรถ พอเอาเบรคมือลงภาพที่หน้าจอก็หายไปด้วย งงเลยทีนี้ ใครพอทราบวิธีการต่อแบบไม่ต้องผ่าน Honda app บ้างครับ เคยเห็นใน Youtube แต่ตอนนี้ไม่มีแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host