"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่องอู่เคลมทำสีรถครับ

คือประกันชั้น 1 ใกล้จะหมดเลยว่าจะเคลมทำสีรถรอบคันใหม่อีกรอบ หลักๆคือกันชนรอบเพียบเลยครับ มีคนแนะนำอู่ทำสีแถวสามแยกไฟฉายแต่ไม่รู้ว่าชื่ออะไร พอมีใครแนะนำอู่ดีๆได้มั่งครับ บ้านผมอยู่พาต้าปิ่นเกล้า ถ้าได้อู่แถวนี้จะดีมากเลย ว่าแต่ปกติเคลมแบบนี้ต้องเสียค่าใช้จ่ายยังงัยมั่งครับ รถผมซิตี้ปี 09 ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าทำประกัน  ก็คุยกับประกันเลยครับดีที่สุด   ถ้าจะให้ดีหาอู่ให้ได้ก่อนแล้วนัดไปคุยพร้อมกันที่อู่ไปเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host