"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่องเคลมโช๊ค 0 ครับ

อยากสอบถามเรื่องการเคลมโช๊คจาก 0 ครับ
ผมเอารถไปเช็คระยะ 80000โล เลยให้ช่างเช็คช่วงล่างทางให้หน่อยเพราะมีเสียงดัง ทาง0 แจ้งว่าโช๊คหน้าตายทั้ง2 ตัว โช๊คหลังรั่ว 1 ตัว โช๊คหลังสามารถเคลมได้แต่โช๊คหน้าเคลมไม่ได้เนื่องจากเกิดจากการเสื่อมที่ใช้งาน อยากสอบถามที่จริงมันสามารถเคลมได้ไหมครับ เพราะยังไม่ถึงแสนโลและ3ปี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host