"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

city mt เปลียนน้ำมันเกียร ใช้แบบใหนดีคับ

city mt เปลียนน้ำมันเกียร ใช้แบบใหนดีคับ
พอดีรถผมมีอาการเข้าอยาก การเปลี่ยนน้ำมันเกียรืช่วยได้ป่าว ช่วยแนะนำหน่อยคับ หรือต้องเปลียนอะไรบ้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช้ของศุนย์Honda เถอะครับ     ครั้งล่าสุดเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ไปเมื่อไรล่ะครับ     ถามว่าการเปลี่ยนน้ำมันเกียร์จะช่วยได้ไหม   ผมว่ามันช่วยได้ประมาณ 5%   ที่เหลือต้องไปเช็คระบบเกียร์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปเปรื่ยนมาแล้วคับช่างบอกว่าดำมากเหมื่อนว่าไม่เคยเปลียนมานานมาก
เปลี่ยนแล้วเข้าเกียร์ดีขึ้้นมากเลยคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host