"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนถามผู้รู้หน่อยครับ

พอดีที่โครงการหมู่บ้านใช้น้ำบาดาลวันนึงผมลืมเห็นรถสกปรก
เลยล้างแล้วหลังจากนั้นก็รีบเช็ดต่อมาประมาณ1อาทิตย์ผมขับรถตากฝนตอนกลางคืนปรากฏว่ากระจกหน้ามัวหมดเลยมองอะไรแทบไม่เห็นอยากถามวิธีแก้ไขหน่อยครับเดือดร้อนมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลองใช้น้ำยาเช็ดกระจกรถเช็ดให้ทั่วบ้านแล้วผสมน้ำใส่ไปในตัวฉีดน้ำกระจกไว้เลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host