"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ยุคสมัยเปลี่ยน ผู้หญิง ก็สามารถดูแลรักษารถเองได้

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/6/2015 23:30 โดย lacoste

ต้องยอมรับว่าสมัยนี้ผู้หญิงใช้รถกันมากขึ้น อัตราการซื้อรถของผู้หญิงก็มากขึ้นทุกๆปี อย่างว่าละครับมันคือยุคสมัยที่ผู้หญิงเก่ง และเป็น Working Women กันแล้วใช่ไหมครับ แต่เมื่อมีรถแล้วก็ต้องมาดูเรื่องของการดูแลรักษารถของตัวเองกันบ้าง สละเวลาอ่านเพียง 8 ข้อ รับรองมีประโยชน์สำหรับคุณผู้หญิงทั้งหลายแน่นอนครับ

1. การตรวจเช็ค ลมยาง และยางรถยนต์ของคุณ

2. การตรวจเช็ค ระดับน้ำมันเครื่องยนต์

3. การตรวจเช็ค ระดับน้ำสำหรับฉีดทำความสะอาดกระจก

4. การตรวจเช็ค น้ำยาหล่อเย็น หรือน้ำยาหม้อน้ำ

5. การตรวจเช็ค และสังเกตุแบตเตอรี่รถยนต์

6. การตรวจเช็ค ระดับน้ำมันเบรก

7. การตรวจเช็ค น้ำมันเกียร์

8. การปกป้องสีรถคุณด้วยการ เคลือบสีรถ

รูปภาพประกอบ และเนื้อหายาวนิดนึงครับ เข้าไปอ่านข้อมูลวิธีการของแต่ละหัวข้อที่นี่นะครับ
http://www.thaicarproducts.com/ผู้หญิงดูแลรักษารถได้/
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host