"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

บริษัท lenso จะมีงานลดราคาที่โรงงานช่วงไหนเหรอครับ

จำได้ว่าเมื่อปลายปีที่แล้วมีงานลดราคาแม็กซ์ที่โรงงานของ lenso แต่ไม่มั่นใจว่าช่วงไหน และลดราคาเยอะไหมครับหรือก็ไม่ต่างจากร้านทั่วๆไปมากเท่าไรจะได้ไม่รอครับ ใครไปซื้อมาบ้างครับ.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้านทั่วไป ก็จัดรายการลดเยอะนะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รอ motor expo 2015 ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host