"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขับ CITY 2013 Top คับ ผมเจอ ปห นี้ มา สักพัก ละ แต่ ไม่เปนทัก ...
imperfectperson โพสต์เมื่อ 12/6/2015 10:32

อาการนี้เหมือนแบตเสื่อมแล้วครับ อายุแบตอยู่ที่ 2 -3 ปีครับ
รถคุณ 2013 ตอนนี้2015 ควรเปลี่ยนแบตได้แล้วครับ
เห็นอีกกระทู้ที่คุณตั้งถามเรื่องแบต แนะนำเป็นแบตกึ่งแห้งครับ ใส่35-40แอมป์พอครับ อแมป์เยอะกว่านี้ไดร์ชาตร์ไม่เต็มครับ ส่วนยี่ห้อก็แล้วแต่ชอบครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host