"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

City 2010 เช็คระยะ 150,000 กิโล ระหว่างเช็คศูนย์กับอู่นอก ราคาต่างกันเยอะหรือเปล่าครับ

ปกติเอารถเข้าเช็คระยะที่ศูนย์ตลอด ปกติถ้ารถเกิน 100,000 กิโล พี่ๆในคลับเอารถเช็คที่ศูนย์หรืออู่นอกกันครับ ไม่อยากเสียน้อยเสียยากเสียมากเสียง่าย แต่เริ่มจะสู้ราคาศูนย์ไม่ไหว

ผมอยู่แถวพระประแดง สุขสวัสดิ์ มีอู่นอกที่ซ่อม Honda โดยเฉพาะหรือเปล่า ถ้ามีที่ไหนดีๆ รบกวนแนะนำด้วยนะครับ

แล้วปกติระยะ 150,000 กิโล เราต้องเปลี่ยนอะไรบ้าง จะเช็คจากที่ไหนได้อะ เพราะเวลาเข้าศูนย์ ช่างให้เปลี่ยนอะไรก็เปลี่ยนตลอดอะครับ T___T
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปกติเอารถเข้าเช็คระยะที่ศูนย์ตลอด ปกติถ้ารถเกิน 100,00 ...
TimeSlots โพสต์เมื่อ 10/6/2015 10:13

มีร้านอยู่แถวถนนศรีนครินทร์ ก่อนถึงโลตัสศรีนคริทร์ ชื่อ อู่เพื่อนHonda ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host