"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ช่วยหน่อยครับเกียร์มีเสียงดัง อี๊ดๆ

city 2009 V AT ของผมเกียร์มีเสียงดังอี๊ดๆเป็นพักๆ  เป็นทั้งตอนเกียร์ N และขณะวิ่ง  เป็นมาพักนึงแล้ว เริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ รบกวนผู้รู้แนะนำด้วยครับ  ผมอยู่นนทบุรี  หากมีอู่แนะนำผมไปได้ทุกที่ครับ
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นึกว่าเป็นเสียงเกียร์หอนอาการยอดฮิตของรุ่นนี้  แต่เกียร์ว่างไม่น่าดังนะครับ  รอคนที่เคยเป็นอาการเหมือนกันมาตอบละครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host