"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามพี่น้องเรื่องเกียร์ ตำแหน่งตัว D กระพริบ

zx 06 ครับ
กระพริบติดๆ ดับๆ
ถ้าขยับคันเกียร์ก็ติด พอกดใช้ 7 speed mode ถ้าไฟกระพริบจะใช้ไม่ได้ บางทีใช้เกียร์ 7 speed วิ่งๆอยู่ดีๆ
ก็ตัดเป็นเกียร์ออโต้ปกติ
ใครเคยเจอปัญหาแบบนี้บ้างครับ
จะแก้ไขอย่างไรดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมใช้ZXปี06 ก็เป็นนะครับ...แต่ก็ไม่ได้มีอาการอะไรนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นเหมือนกันคะ  อาการกระตุก ความเร็วรอบไม่นิ่ง ที่ความเร็ว 40 kg/hr ความเร็วรอบไม่นิ่ง บางครั้งเกียร์ D กระพริบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host