"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ถามของแถมค่ะ

อยากซื้อรถฮอนด้ารุ่น v+ ค่ะ โดยผ่อน 0% 4 ปี ดาวน์ขั้นต่ำสามสิบเปอร์เซ็นต์ มีของแถมดังนี้ค่ะ
1 ฟรีประกันภัยชั้น1 กับ พรบ
2 ฟิล์ม xtra cole ถ้าเปลี่ยนเป็น laminar เพิ่ม 2000
3 พรม
4 ผ้ายาง
5 กรอบป้ายทะเบียน
6 คิ้วบันได
7 ถาดใส่ของท้ายรถ
8 ปลายท่อ
9 sensor 2จุด
10 เคลือบสี 10/5 ปี
11 พ่นกันสนิม 12/6 ปี
ถ้าเปลี่ยนเป็นเบาะหนังเพิ่ม 10000 ค่ะ

อยากถามว่า
1 ของแถมที่ได้มาดีหรือเปล่าคะ ควรเปลี่ยนอะไรหรือเปล่าคะ
2 ฟิล์มที่ติดควรติดยี่ห้ออะไรดีคะ
3 ควรเปลี่ยนเป็นเบาะหนังเลยดีหรือเปล่าคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากซื้อรถฮอนด้ารุ่น v+ ค่ะ โดยผ่อน 0% 4 ปี ดาวน์ขั้นต่ำ ...
Pigmu โพสต์เมื่อ 24/5/2015 21:59

เป็นผมหาเจ้าที่ให้เยอะกว่านี้ครับ
1.ฟรีประกัน
2.ฟรีฟิลม์ ลามิน่า หรือ 3M
3.เบาะหนัง
4.เซ็นเซอร์ท้าย
5.สเกรินรอบคัน
6.สปรอย์เลอร์
หลักๆขอประมาณนี้ครับ ข้อ5-6 ถ้าจะเอาไปแต่งข้างนอกเองไม่ต้องขอก็ได้ครับ
ส่วนอื่นๆที่จะแถมมา มันบังคับแถมอยู่แล้ว เช่น ผ้ายาง กรอบป้ายทะเบียน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host