"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สวัดดีพั้น้องHCCมีเรื่องปรึกษา พัดลมแอร์เบอร์ 1 ไม่ทำงาน

สวัดดีพั้น้องHCCมีเรื่องปรึกษา พัดลมแอร์เบอร์ 1 ไม่ทำงาน แต่เอบร์ 2 3 4 ยังใช้งานได้ มันเป็นเพราะอะไรครับ ล่าสุดเข้าเช็คระยะ 100,000 เมื่อวันที่ 1/05/2015 มีการเปลี่ยนกรองแอร์  วันนี้ 21/05/2015 พัดลมมีปัญหา มันจะเกี่ยวกันหรือป่าวครับ และถ้าหากมันเสียจริงๆค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต้องลองกลับไปให้ศูนย์เช็คเลยนะครับทำมาแล้วมีปัญหาแบบนี้ ต้องดูว่ามีการประกอบตรงใบพัดมอเตอร์แอร์ที่อยู่ใต้เกะข้างคนขับดีรึเปล่าครับ มันเน่นมันฟืดอะไรรึเปล่าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขออนุญาติแจ้งผมการแก้ไข สาเหตุเกิดจากตัวรีซิสแตนท์และพัดลมมีปัญหาครับ ตอนนี้แก้ไขเป็นที่เรียบร้อยครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
BLACKDARK

ผมล้างแอร์ด้วยครับ
BLACKDARK

ตอบกลับ 4# sword

สอบถามหน่อยครับ ร้านนี้ล้างแอร์ดีไหมครับ งานประกอบแอร์ และชุดคองโซลดีไหมครับ
สนใจอยากล้างแอร์แบบถอดล้างครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host