"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เปิดฝากระโปรงฟังเสียงเครื่อง มีเสียงดังแต๊กๆๆ

city mc 2012 พอดีมีเพื่อนที่ใช้ city ตัวก่อน mc บอกว่ามีรถบางล็อตที่มีปัญหาวาล์วดัง แต๊กๆ แล้วเพื่อนเอาเข้าไปเคลม  ก็เลยสงสัยรถตัวเองบ้างเพราะไม่เคยสังเกคตุเลยว่าปกติ  มันดังแต๊กๆ แบบนี้หรือว่าต้องไม่ดัง  เลยไปสตาร์ทรถแล้วเปิดฝากระโปรงฟัง  สรุปว่ามีเสียงดังแต๊กๆ ที่เครื่องจริงๆด้วย  เลยสงสัยอยากจะสอบถามเพื่อนๆในคลับครับว่าเป็นกันไหม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นปกติครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสียงวาวดังครับตั้งวาวใหม่ 500 บาทเสียงก็จะสายไป ถ้ามีเสียงจาดตัวเครื่องนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host