"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ปรกติควรจะเปลี่ยนทั้งหมดสี่เส้นพร้อมๆกัน แต่ถ้ามีเหตุจำเป็น ก็ควรเปลี่ยนเป็นคู่ได้ครับ คู่หน้า คู่หลัง ประมาณนี้ ส่วนการเปลี่ยนเป็นเส้นๆไม่แนะนำครับแต่ถ้าจำเป็นเปลี่ยนได้แต่ไม่ควรใส่นานครับควรรีบเปลี่ยนเป้นคู่ หรือทั้งหมดสี่เส้นครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host