"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตัว MC เป็นทุกคันครับ ท่าเปลี่ยนเป็นหัวฉีด K20
แต่ตัวเก่าก่อน MC ปี 2009 ไม่เป็นนะครับ ของผมใช้อยู่ (หัวฉีด K24) ไฟยังไม่ขึ้นโชว์เลย
คิดว่าสาเหตุน่าจะมาจากกล่อง ECU ของรถที่มีการอัพเกจใหม่
ในรุ่น MC นะครับทำให้ไฟ Engine มันโชว์

ถูกผิดประการใด ขออภัยไว้นะที่นี้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 4# boyburi

รองจับเลขกิโลเมตรที่วิ่ง ต่อน้ำมันหนึ่งถังดูครับ
จะได้ค่าจริงครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host