"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่อง max ติดซุ้มหน่อยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/5/2015 15:29 โดย harirak

พอดีเปลี่ยน max ขอบ 17 มาครับ 17x40 ใส่ยาง 205x45x17 โหลด แต่เวลาเลี้ยวสุดพวงมาลัย แล้วล้อมติดซุ้มด้านใน เพื่อนๆท่านใดมีปัญหาแบบนี้บ้างครับ แล้วแก้ยังไงครับ หรือถ้าให้ยกสูงขึ้นอีกต้องยกสูงขึ้นจากขอบซุ้มเท่าไหร่ครับ หรือเพื่อนๆ มีวิธีแก้อย่างไรครับ เพราะเห็นบางคันก็โหลดเตี้ยเหมือนกัน รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host