"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รถผม ปี 2010
ข้อ 1 ไม่รีเลย์นะครับ แต่ ยางเสื่อมสภาพเร็วมากเปลี่ยนปีที่แล้ว 550 บาท (เปลี่ยนยกชุดรวมยาง) ตอนนี้ มีเสียงอีกล่ะแอดๆๆๆๆๆๆ  บางจังหวะไม่มีเสียงนะ  5555

ข้อ 2  น้ำมัน เลย ขีดแดง เติม 200 ไม่ขึ้นเหมือนกันครับ  ต้อง 300+ ถึงจะขึ้นนะครับ เป็นประจำพอดีแถวบ้านมีปั๊ปนะ แต่น้ำมันแพงเวอร์เลยไม่เติมเยอะเสียดายตังค์  ต้องไปไกลอีกหน่อยถึงจะมี ปตท ค่อยเติมเยอะเอา
เคยเลยขีดแดง  เติม 200 ไม่ขึ้น ไปเติมอีก 200 ไม่ขึ้น (ปั๊มไม่มีชื่อ หัวจ่ายอาจไม่ได้มาตรฐาน)  เลยเข้า ปตท เติมอีก 200 ดีดขึ้นมาแบบตกใจน้ำมันเยอะจังหว่า 55555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host