"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมก็ใช้รุ่น 2009 อยู่ อาการแรกไม่เป็นครับ
ส่วนอาการที่ 2 ผมเติมขั้นต่ำ 300- ครับ เข็มขึ้นปรกติ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/5/2015 09:15 โดย SoDaZaaaaa
ตอบกลับ  SoDaZaaaaa

เคยลองเติม 200 ไหมครับ เอาแบบเข็มจม  ...
lacoste โพสต์เมื่อ 13/5/2015 02:10

ผมไม่เคยขับจนเข็มจมขนาดนั้นหลอกครับ ขึ้นไฟโชว์น้ำมันผมก็หาเติมแล้ว
ส่วนน้องผมขับจนน้ำมันหมด ไปซื้อน้ำมันมาเติม 200- สตาท์รถไม่ติดนะครับ ต้องไปซื้อมาใส่เพิ่ม อีก180- รวม380- ถึงจะสตาท์ติดนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host