"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากเปลี่ยนมาใช้ LM 704 เรื่องความเงียบเป็นไงบ้าง

ยางเส้นเก่าวิ่งเกิน 100 ตอนนี้เสียงดังลั่นจนเปิดเพลงแล้วก็ยังเอาไม่อยู่เลยครับ ดูท่าคงได้ฤกษ์เปลี่ยนซะแล้วล่ะครับ ตัวนี้เลยครับของดันลอป

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยางของ dunlop ค่อนข้างแจ่มทุกรุ่น DZ102 ก็โอ LM704 ก็เวิร์ค
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เชียร์ 704 อีกเสียง แนะนำให้ใส่ลมยางสักไม่เกิน 30 นะโอเคเลยครับ นิ่มดี หลังจากลองผิดลองถูกมาเยอะ ฮ่าๆ

ยางติดมากับรถแหงๆ เลยผมว่าใช่มะ? เปลี่ยนเลยครับเจ๋งกว่าเยอะ แค่ตอนขับออกมาจากอู่ก็รู้สึกได้แล้ว เชื่อป๋มๆ

เคยใช้703 รู้สึกว่ามันแข็งและเสียงดังเร็ว 4-5เดือนก็เริ่มดังแล้ว ไม่รู้704มีปัญหาแบบนี้รึปล่าว

ยางเส้นเก่าวิ่งเกิน 100 ตอนนี้เสียงดังลั่นจนเปิดเพลง ...
Pluze โพสต์เมื่อ 8/5/2015 18:13

704 ดีกว่า 703 เรื่องการรีดน้ำครับ
ให้คะแนนดังนี้ เต็ม 10 นะครับ
1.เกาะถนนแห้ง ให้7
2.เกาะถนนเปียก ให้8
3.การเหินน้ำ ให้8
4.ความเงียบ ให้9
5.ความสะดวกสบาย ให้ 9
6.อายุการใช้งาน ให้8
ประมาณนี้ครับ

ทั้งเรื่องนุ่ม เงียบ รีดน้ำ เข้าโค้ง ผมว่ารวมอยู่หมดแล้วล่ะใน LM 704 หุหุ ใช้แล้วติดใจจริงๆ

ผมก็ยังไม่เคยใช้นะ แต่เห็น Feedback ตามเว็ป ว่าใช้ดีกันเยอะอยู่ อัพเกรดจาก 703 พอสมควรเลยล่ะ

ผมใช้704อยู่คับ ดังเหมื่อนกันตามสภาพถนน

ผมแนะนำ michelin pilot sport 3 เป็นทางเลือกอีกทางครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host