"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

USB CHARGER FOR HONDA เหมาะสำหรับชาร์ท มือถือเพื่อการเดินทางท่องเที่ยว

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/5/2015 12:03 โดย flashlightbeem

เป็น ที่เสียบช่อง usb ชาร์ทแบต โทรศัทพ์ ไอแพด ไอโฟน และอุปกรณ์เคลื่อนที่พกพาหลายๆอย่าง สำหรับรถยนต์ honda city ที่สำคัญคือมีไฟบอกสถานะแบตตารี่อีกต่างหาก เมื่อไฟไกล้หมด จะมีเสียงเตือน (กันสตารท์รถไม่ได้)

สามารถที่จะใส่กับช่องปลั๊กที่ รถยนต์ท่าน เผื่อช่องมาให้ (ตรงรุ่น CITY 2009-2013)

ไฟวิ่งเต็ม 2.1 mAH ชาร์ทได้เร็วทีเดียว

เป็นของ ญี่ปุ่นแท้ๆครับ ไฟจะวิ่งเต็ม ไม่มี Drop

การติดตั้งทำได้ง่ายไม่ยากเพียงต่อไฟ + เข้ากับขั่วกล่องฟิวใต้แผงพวงมาลัย ไฟ - ตรง กราวส่วนไหนก็ได้ของรถ

ทำไม่เป็นโทรมาถามได้ครับ

สนใจ Line มาสอบถามได้ครับ
ID LINE JETBEEM
tel 0958748258
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ราคาเท่าไร
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น่าสนใจนะครับ ท่าราคาไม่แพง

550 บาทครัช

สงสัยต้อง จัดบ้างละคับ

ผมพึ่งจัดอันนี้มา

ราคาเท่าไร และติดตั้งอย่างไร
ขอวิธีต่อสาย สายสีไหนต่อตรงไหน ถ่ายรูปมาด้วยยิ่งดี
ทำเป็นไฟล์ .pdf เลยนะ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host