"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แม่ปั้มเบรคบน city2012

แม่ปั้มเบรคบน city2012 ที่ติดกับหม้อลมมีน้ำมันเบรคซึมออกมาเปลี่ยน seal ได้ไหม ค่าใช้จ่ายเท่าไรคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีชุดซ่อมครับ ราคารวมค่าแรง รวมน้ำมันเบรค ไล่ลม ไม่น่าเกิน 2,000 คับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผมก็เป็นเหมือนกันครับ city 2012เหมือนกัน ผมส่งเคมคุณภาพกับศูนย์ฮอนด้าครับ เลยไม่เสียตังสักบาท แต่เสียเวลาครับ ฮอนด้ารับประกันคุณภาพภายใน3ปี หรือไม่เกิน100000กม รถเสียตอน7xxxxกม แต่เหลืออีก10วันจะครบ3ปี ไม่รู้ว่าโชคดีหรือโชคร้ายครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host