"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับ
ของผม city idsi 2003 รอบสวิงตกจนสั่นเกือบดับ 300-400 rpmได้ ขณะพัดลมหม้อน้ำและคอนเดนเซอร์ทำงาน ควรเปลี่ยนตัวไหนบ้าง ช่วยอธิบายเเนะนำด้วย
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Relay ของ Honda มีทุกรุ่นนะครับ รุ่นรุ่นเก่ารุ่นใหม่มีหมดครับ
ของที่ผมมีเป็นสินค้าใหม่ Made in Japan ทั้งหมดนะครับ ยี่ห้อแตกต่างกันต้องลงรายละเอียด
ก่อนสอบถามกรุณาดูที่รถของท่านก่อนว่าหน้าตาเทียบรุ่นกันได้ไหมนะครับป้องกันการเสียเวลาจัดส่งไปและกลับนะครับ

รบกวนขอรายละเอียดด้วยครับ city2003 Idsi คุณart34
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host