"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลูกปืนล้อหน้าเปลี่ยนสองข้างเลยหรือปล่าวครับ  ถ้าสองข้างเลยแล้วมีอาการสั่นและหอนด้วย  คงต้องไปถ่วงล้อดูครับ  ถ้าถ่วงแบบถอดล้อไม่หาย  ก็คงต้องไปถ่วงแบบจี้ล้อแล้วล่ะครับ    ส่วนบูทปีกนกที่ไปเปลี่ยนมานั้นหวังว่างเปลี่ยนทั้งสองข้างด้วยน่ะครับ   ตรงจุดนี้ถ้ารื้อช่วงล่างก็ควรต้องตั้งศูนย์ใหม่ทุกครั้งครับ    เรื่องหน้ายางกินไม่เท่ากันนั้นก็อาจจะมีส่วนอยู่ครับ   แต่เห็นว่าเปลี่ยนมาและพึ่งวิ่งได้ 10000 กม.  ผมว่าถ้ากินมันก็คงกินยังไม่เยอะครับ     ยังไงไปถ่วงล้อและตั้งศูนย์คงจบปัญญหาได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อย่าขับเร็วกันเลยครับ  คนข้างหลังยังคอยเราอยู่   อีกอย่างกล้องจับความเร็วก็เริ่มเยอะแล้ว ตั้งสติก่อนสตาร์ทดีที่สุดครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host