"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รถวิ่งมา 35,000 กำลังจะเปลี่ยนยางช่วยแนะนำยางให้ทีครับ City SV 2012

รถวิ่งมา 35,000 กำลังจะเปลี่ยนยางช่วยแนะนำยางให้ทีครับ City SV 2012

ตอนนี้ผมวิ่งมาประมาณ 35,000 โล  รถใช้มาประมาณ 2 ปี 4 เดือน
เป็น SV ตัว Top  ยาง 185/55/16 ผมสังเกตว่าดอกยางยังมีอยู่
แต่ว่าความเกาะถนนมันไม่ค่อยมีแย้ว  กดที่ยางดูมันก็แข็งๆแหละ

ขอคำแนะนำทีความว่าจะเลือกยางยี่ห้อไหน รุ่นไหนดี  ราคากลางๆไม่แพงมาก เหมาะกับการใช้งาน
(ผมขับรถค่อนข้างเร็วนิดนึง)   หรือหากมีร้านแนะนำรบกวนด้วยนะครับ

คำถามเพิ่มเติมปกติแบตเตอรี่ 2 ปีกว่านิควรเปลี่ยนได้รึยังครับ  แล้วถ้าเปลี่ยนเป็นยี่ห้ออะไรดีครับ
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host