"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ที่ไหนมีสอนหรืออบรมเกี่ยวกับการดูแล ซ่อมรถยนต์ยามฉุกเฉินบ้างคะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/4/2015 00:57 โดย Nclooney

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/4/2015 00:55 โดย Nclooney

พี่ๆ เพื่อนๆคะ ที่ไหนมีสอน หรืออบรมเกี่ยวกับรถยนต์แบบภาคปฏิบัติบ้างคะ เช่นกรณีรถแบตเตอรี่หมดทำยังไง การพ่วงแบต การเปลี่ยนล้ออะไหล่ การเช็ครถ ดูแล แก้ไขปัญหากรณีต่างๆ บลาๆๆๆ บ้างคะ คีอเรื่องของเรื่องเป็นผู้หญิงที่ไม่อยากขับรถเป็นอย่างเดียว แต่อยากเรียนรู้เรื่องแบบนี้ไว้ด้วย เผื่อว่ารถมีปัญหาจะได้แก้ไขปัญหา หรือหาทางออกเป็น ที่ไหนมีสอน หรืออบรมบ้างคะ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไร แบบปฏิบัติจริงๆ

ขอบคุณค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/4/2015 10:46 โดย Worapong

มีครับ สนใจรายละเอียด PM มาครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host