"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รถ 120,000 กม. ควรเปลี่ยนอะไรบ้าง

เนื่องจากว่ารถผมครบ120,000 กม.แล้ว สิ่งที่ควรเปลี่ยนนอกจาก
นมค.
แหวนรองฯ
กรองอากาศ
นอกจากนี้ควรเปลี่ยนอะไรอีกบ้างครับ  เพราะว่าในตารางคู่มือ มันโชว์อยู่แค่ 100000 โล เนื่องจากว่าผมเลือกที่จะเปลี่ยนถ่ายที่อู่ครับ เพราะ 0 แพงครับ เลยไม่มีข้อมูลด้านนี้เลนครับ
ขอบพระคุณสำหรับคำแนะนำล่วงหน้า ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ข้อมูลเยี่ยมครับ ขอบพระคุณครับ  อย่างนี้ผมต้องไปเข้า 0 ซื้อของเพิ่ม แล้วก้อต้องไปเปลี่ยนที่อู่อีกแล้วครับ เพราะเริ่มลาจาก 0 มาแล้ว พอจะมีอู่แนะนำ แถวย่านลาดกระบังบ้างไหมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host