"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รถซิตี้ปี2012 เวลาเลี้ยว ได้ยินเสียงดัง กึกๆ

เวลาเลี้ยวซ้าย-ขวา จะได้ยินเสียงดังกึกๆ ดังมาจากช่วงล่าง แต่ไม่แน่ใจว่ามาจากจุดไหน เป็นมานานแล้วครับ แต่ทนฟัง ทนใช้ไปครับ แต่ก็อยากทราบสาเหตุนะครับ ใครเป็นบ้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต้องลองขึ้นฮ้อยตรวจเช็คดูครับ อาจเป็นพวกลูกยางกันโครงครับ แนะนำตอนเปลี่ยนน้ำมันเครื่องให้ช่างช่วยดูครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host