"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ซิตี้2003ของผมเวลาเร่งไปที่ประมาณ80มีเสียงดังที่ห้องเครื่อง

ซิตี้ของผมเวลาเร่งความเร็วไปที่ประมาณ80มีอาการเสียงดังอือออ พอเร่งไปซักพักเสียงเงียบ ไม่ทราบว่ามีสาเหตุจากอะไรครับรบกวนพี่ๆๆที่มีประสบการณ์หรือมีความรู้ช่วยด้วยครับกลัวเป็นที่เกียร์cvt. มากเลขไมค์ตอนนี้175000 เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเกียร์ทุก20000โลตลอดครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host