"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เดี๋ยวหาเสื้อผ้าให้อีกครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมบริจาค printer ให้ 2 ตัวนะครับ
laser samsung ml-1640 สภาพ 90% ตลับหมึกเคยเปลี่ยนมาแล้ว 1 ครั้ง
กับ epson m1400 สภาพ 80% พิมพ์ใบแรก จะมีแถบดำๆ ใบถัดไปไม่เป็น(อาการนี้นานแล้ว) มีตลับหมึกแถมให้อีก 1 ตลับ
ทั้ง 2 ตัว ตอนนี้ ไม่ได้ใช้หลายเดือนแล้ว คิดว่ายังไม่น่าเสีย แค่ฝุ่นหนาหน่อย คาดว่าวันอาทิตย์หน้า จะยกไปฝากพี่เบนซ์ได้ครับ

ส่วนเสื้อผ้ากำลังรวบรวมให้อยู่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่เบนซ์ครับ เสาร์นี้จะเอาเครื่อง pc จำนวน 3 ตัว กับ printer ไปให้ที่ โลตัส วัชรพล นะครับ แล้วผมจะโทรแจ้งพี่ก่อน
เครื่อง pc ยี่ห้อ dell รุ่น GX280 spec เบื้องต้น
cpu : pentium 4 3.2GHz
ram : 1GB
HDD : 80GB
Optical drive : DVD Rom(เปิดได้มั่ง ไม่ได้มั่ง ใช้ลวดจิ้มเปิดได้)
Monitor : LCD 17 นิ้ว
Printer : ตามที่แจ้งไว้คราวก่อนครับ
ไม่มี mouse และ keyboard ครับ

แจ้งเรื่อง spec เพิ่มนิดหน่อยครับ
เรื่องจอ จะเป็นจอ crt 17 นิ้ว 1 ตัว lcd 17 นิ้ว 1 ตัว lcd 15 นิ้ว 1 ตัว(คิดว่าสีเพี้ยนนิดหน่อยครับ)
สายไฟ มีอยู่ 4 เส้นนะครับ สาย d-sub ไม่มีครับ(หมดบ้านแล้วครับ ^^")
ประมาณบ่ายโมงผมจะโทรหาก่อนนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host