"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ปีนี้เบื้องต้น ผมสมทบทุนการศึกษา 1 ทุนครับ
อย่างอื่นเดี๋ยวตามมาภายหลังครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
^_____^

ในนามของกลุ่มเพื่อน BBC X13 (นำโดยนายวิชัย) ร่วมบริจาคสิ่งของดังนี้ครับ
สมุดปกอ่อน 100 เล่ม +-
ปากกาน้ำเงินหมึกแห้ง 100 แท่ง+-
ไม่บรรทัด 100 อัน +-
ยางลบ 100 ก้อน +-
ดินสอ 100 แท่ง +-
ลูกตะกร้อ 1 พวง 10 ลูกมั้ง
ลูกฟุตบอล 2 ลูก
คอมเก่า 1 เครื่อง (พร้อมใช้)
พริ้นเตอร์เลเซอร์ ดำ 1 เครื่อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
^_____^

กลุ่มเพื่อน BBC-X13 โดยนายทวีศักดิ์
ร่วมสมทบทุน 500 บาทครับ
^_____^

กลุ่มเพื่อน BBC-X13 โดยคุณสมศรี
ร่วมสมทบทุนอีก 500 บาทครับ
^_____^

เสื้อผม L 2 ตัว (บุง-ขวัญ)
S 1 ตัว (มิ้นท์)
ครับ
^_____^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host