"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ปีนี้เบื้องต้น ผมสมทบทุนการศึกษา 1 ทุนครับ
อย่างอื่นเดี๋ยวตามมาภายหลังครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
^_____^

ปีนี้เบื้องต้น ผมสมทบทุนการศึกษา 1 ทุนครับ
อย่างอื่น ...
Boongk โพสต์เมื่อ 28/3/2015 16:47

ขอบคุณมากคราบ คุณบุง  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุนค้าา

ขอบคุนมากค้า

ขอบคุนค่ะะะะ

ไปๆๆทำบุญกัน คอนเซ็ปของเรางานบุญงานกุศลเหล้าเบียร์เพรียบ..555
tonkanl

ไปๆๆทำบุญกัน คอนเซ็ปของเรางานบุญงานกุศลเหล้าเบียร์ ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 6/4/2015 10:00

ตามนั้นครับ

คุณ ศุทธินี  ( จ.ตาก ) เสื้อเบอร์ M 1ตัว

รายการบริจาค ดังนี้ค่ะ                                                             1. เงิน 1000 บาท บริจาคทุนการศึกษา จำนวน 1 ทุน               2. เงิน 1000 บาท บริจาค หลอดไฟ สายไฟ                             3. เงิน 500 บาท บริจาค ทุนอาหารกลางวัน                             4. เงิน 500 บาท บริจาคตู้น้ำเย็น                                              5. เงิน 500 บาท บริจาคพัดลมติดผนัง                                     6. เงิน 500 บาท บริจาค รองเท้าแตะ                                        7. เงิน 500 บาท บริจาค กล่องใส่อาหาร                                 8. เงิน 500 บาท บริจาค อุปกรณ์กีฬา                               ทั้งหมด 5000 บาท พอดีค่ะ  ขอบคุณค่ะ  ขออนุโมทนาบุญค่ะ

น้อมภักดี ภูวนัย นิจนิรันดร์ พลีชีวัน แด่พระองค์ วงศ์จักรี

Email : adisak007@yahoo.com / admin@hondacityclub.com

LINE ID : benz_hondacityclub  / Facebook : http://www.facebook.com/benz.hondacityclub
Tel. 089-1090091 ( True Move H )  

ในนามของกลุ่มเพื่อน BBC X13 (นำโดยนายวิชัย) ร่วมบริจาคสิ่งของดังนี้ครับ
สมุดปกอ่อน 100 เล่ม +-
ปากกาน้ำเงินหมึกแห้ง 100 แท่ง+-
ไม่บรรทัด 100 อัน +-
ยางลบ 100 ก้อน +-
ดินสอ 100 แท่ง +-
ลูกตะกร้อ 1 พวง 10 ลูกมั้ง
ลูกฟุตบอล 2 ลูก
คอมเก่า 1 เครื่อง (พร้อมใช้)
พริ้นเตอร์เลเซอร์ ดำ 1 เครื่อง
^_____^

ในนามของกลุ่มเพื่อน BBC X13 (นำโดยนายวิชัย) ร่วมบริจาคสิ ...
Boongk โพสต์เมื่อ 7/4/2015 18:43

ขอบคุณคราบ คุณบุง และเพื่อน ๆ ชาว BBC X13 (นำโดยนายวิชัย)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host