"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เกียร์ MT อยากแลก เกียร์ Auto

รถมือเดียว รถศูนย์ zx 2006 วิ่งไม่ถึง 150000 โล พ่อให้มาค่ะ แต่ขับไม่เป็น ใครอยากได้เกียร์ MT มาแลก Auto กันไหม
อยู่แถวพระรามสองคะ่  สนใจ add line  chillybie

หรือมีใครอยากขาย ชุดเกียร์ auto ของรุ่นนี้ รวม อุปกรณ์ทุกสิ่งอย่าง สำหรับเกียร์ auto ไลน์มาได้นะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หัดขับให้เป็นจะดีมาก ๆ  หรือไม่ก้อเปลี่ยนรถ  ไม่แนะนำให้ดัดแปลงครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host