"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เปลี่ยนเบ้าโช๊คแพงไหม

เอารถไปเปลี่ยนยาง ช่างบอกให้เปลี่ยนเบ้าโช๊คเพราะมันหลวมแล้ว สอบถามราคส่า ปะมานพันกว่า อยากทราบว่าราคานี้พอเหมาะไหมคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาเก็บข้อมูลด้วยคน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ไม้ถึงครับยางรองเบ้าโช้คข้างละ 250 บาทเอง ครับ รวมค่าแรงแล้วไงก็ไม่เกิน 700 บาท

ขอบคุนคับ....รู้ก่อนย่อมได้เปรียบ

วันนี้ได้เอารถไปอู่ (ไม่ใช่ที่เปลี่ยนยาง) บอกช่างว่าจะเปลี่ยนยางเบ้าโซ๊ค ร้านยางบอกว่ามันหลวมแล้ว
ช่างเอามือจับน๊อตตรงหัวโซ๊คเขย่าแล้วบอกว่า มันยังดีอยู่ เปลี่ยนทำไม?
จึงอยากถามว่า ผมควรเชื่อช่างคนไหนครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host