"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากได้กาว 2หน้า 3M แผ่นใหญ่

หาที่ซื่อกาว 2หน้า 3M แผ่นใหญ่ กว้างxยาว ประมาณไม้บรรทัดหนึ่งอะไรนี้ ใครรู้ที่ซื่อแนะนำหน่อยคับ
ที่ขายทั่วไปมีแต่เป็นม้วนเล็กๆ

ขอบคุณครับ
แบบนี้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอาไปทำอะไรหรอครับ ตัดแบ่งขายหรือไง ถ้าจะซื้อเยอะๆ ผมมีเบอร์ บ.3M อยู่สั่งได้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอาไปทำอะไรหรอครับ ตัดแบ่งขายหรือไง ถ้าจะซื้อเยอะๆ  ...
SoDaZaaaaa โพสต์เมื่อ 22/3/2015 08:46

ไม่ได้ทำการขายครับ ผมจำเป็นต้องใช้เป็นแผ่นใหญ่ สักแผ่น 2แผ่น แต่หาซื้อไม่ได้
ถ้าเอาสักแผ่น2แผ่นพอจะได้ไหมคับ
ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host