"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อาการมีแค่นี้หรอครับ รถติดแก๊สหรือเปล่า บางทีอาจจะไม่ได้เกิดจากเกียร์ก็ได้นะครับ
รถผมติดแก๊สครับ city zx vtec 2006 มีอาการกระตุกครับ ตอนนี้เปลี่ยนหัวเทียนใหม่ก็หายครับวิ่งเรียบเหมือนใหม่ครับ
ถ้ามีอาการเข้าเกียร์แล้วเกียร์หายสักพักแล้ววิ่งต่อ ให้แก้ใขโดยเปลี่ยนฟลายวิวใหม่เลยครับ ผมเปลี่ยนที่ศุนย์ราคาประมาณ 5 พันกว่าบาท อย่าไปเปลี่ยนมือสองนะครับราคาพอๆ กัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host